सुशांत सिंह राजपूत प्रकरण : कालपर्यंत विभागलेलं बॉलीवुड अचानक एकत्र कसं आलं?

हिंदी सिनेनिर्मात्यांची संघटना असलेल्या प्रोड्युसर गिल्ड ऑफ इंडियासह चार असोसिएशन आणि 34 सिनेनिर्मात्यांनी अर्णब गोस्वामी, प्रदीप भंडारी, रिपब्लिक टीव्ही आणि टाइम्स नाऊचे राहुल शिवशंकर आणि नविका कुमार यांच्या विरोधात दिल्ली हायकोर्टात याचिका दाखल केलीय.

बॉलीवुडविरोधात बेजबाबदार आणि अवमानकारक माहिती पसरवण्यापासून रोखण्याची मागणी या याचिकेतून केलीय.

शाहरूख खान, सलमान खान, अजय देवगन, रोहित शेट्टी, अनिल कपूर, विशाल भारद्वाज यांसाख्या 34 कलाकारांच्या निर्मितीसंस्था, तसंच यशराज फिल्म्स, विनोद चोप्रा फिल्म्स, एक्सेल इंटरटेनमेंट, रिलायन्स बिग एंटरटेन्मेंटसह टीव्ही आर्टिस्ट असोसिएशन, द फिल्म अँड टीव्ही प्रोड्युसर्स काऊंन्सिल आणि स्क्रीन रायटर्स असोसिएशनने दिल्ली हायकोर्टात याचिकेद्वारे तक्रार दाखल केली आहे.

बॉलीवुड इंडस्ट्री आणि तिथे काम करणाऱ्या लोकांविरोधात अवमानकारक आणि बेजबाबदार वक्तव्य केलं गेलं आणि मीडिया ट्रायलही करण्यात आली.

इंडियन मोशन पिक्चर्स असोसिएशन (IMPA) या याचिका दाखल करणाऱ्यांमध्ये नाहीय. मात्र, IMPA चे अध्यक्ष आणि सिनेनिर्माते टी. पी. अग्रवाल यांनी बॉलीवुडमधील निर्मात्यांनी उचललेल्या या पावलाचं कौतुक केलं आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *